คณะบริหารศาสตร์ มหาวิทยาลัยกาฬสินธุ์ โดยคณะผู้บริหาร อาจารย์ และบุคลากร ร่วมกิจกรรม Big surprised!! ![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
บุฟเฟต์เบเกอรี่และขนมหลากหลายชนิดพร้อมเครื่องดื่มราคาคุ้มจุกๆ 159 บาท “ศุกร์ ปัน สุข Bakery Friday by FOODTeCH KSU” ในวันศุกร์ที่ 24 ธันวาคม 2564
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
![🎁](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t84/1/16/1f381.png)
ณ ศูนย์นวัตกรรมอาหารปลอดภัยและอุตสาหกรรมบริการ (อาคารข้างตู้เอทีเอ็ม) บริเวณด้านหน้ามหาวิทยาลัยกาฬสินธุ์ เขตพื้นที่ในเมือง
![](https://as.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2022/01/1-2.jpg)
![](https://as.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2022/01/2-2-1024x768.jpg)
![](https://as.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2022/01/5-1-1024x662.jpg)
![](https://as.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2022/01/4-1-1024x768.jpg)
![](https://as.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2022/01/3-1-1024x768.jpg)