วันพฤหัสบดีที่ 16 มีนาคม 2566 ดร.ธรรมรัตน์ บุญรอด รองคณบดีงานพัฒนานักศึกษา มอบของที่ระลึกให้นักศึกษาผู้ดำเนินรายการ เปิดประสบการณ์ใหม่ สู่บ้าน คณะบริหารศาสตร์ มหาวิทยาลัยกาฬสินธุ์ AS Open House 2023 ครั้งที่ 2 (รูปแบบออนไลน์) เมื่อวันอังคารที่ 14 มีนาคม 2566 ที่ผ่านมา ณ ห้องประชุมภูไท ชั้น 2 อาคาร 15 คณะบริหารศาสตร์ มหาวิทยาลัยกาฬสินธุ์
![](https://as.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/6-1024x999.jpg)
![](https://as.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/5-1024x999.jpg)
![](https://as.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/4-1024x999.jpg)
![](https://as.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/3-1024x999.jpg)
![](https://as.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/2-1024x999.jpg)
![](https://as.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/1-2.jpg)